HALMASHAURI YA WILAYA YA CHUNYA

MUHTASASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI CHA TAREHE
21/01/2022

KUMB.NA.CDC/UZ/12/2022 WALIOHUDHURIA

A.WAJUMBE WALIOHUDHULIA

NA JINA CHEO

1 Bw.Cuthbert G.Mwinuka Afisa kilimo Mwenyekiti

2 Bibi .Salome P.Lyimo Afisa Ugavi Katibu

3 Bw.John F.Maholani Afisa Utumishi Mjumbe

4 Bw.Alex Batwel Afisa Uchaguzi Mjumbe
|5 Dr.Darison Andrew Kaimu Mganga Mkuu | Mjumbe

B:WAALIKWA

1.Bw Paul Mtua-Kaimu Mhandishi Ujenzi(W)

C.SEKRETARIETI

1 ! Bibi Sarah J Sompo Mwandishi wa Vikao

KUMB.NA.CDC/UZ/13/2022 KUFUNGUA

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa mahudhurio yao.Akawataka kuwa
makini,Kisha akafungua kikao saa 2:30 asubuhi

KUMBU.NA.CDC/UZ/14/2022 KUTHIBITISHA AJENDA
Katibu aliwasilisha ajenda za kikao kama zinavyoonekana hapa chini

1. Kufungua kikao
2. Kuthibitisha Agenda



3. Kupitia na Kuthibitisha Muhtasari wa kikao cha bodi ya zabuni
tarehe06/10/2021 na tarehe 03/01/2022

4. Kupitia taarifu ya tathmini jengo la dharula hospitali na nyumba ya
watumishi 3 katika 1

5. Pendekezo la kujengo jengo la kutolea huduma za dharula(EMD)na nyumba
ya watumishi 3 in 1 kituo cha afya Kambikatoto

6. Mengineyo

7. Kufunga kikao.

Mwenyekiti aliwaongoza wajumbe kuthibitisha agenda za kikao zilizokuwa mbele
yao.Wajumbe walikubali kuwa ajenda hizo zijadiliwe

KUMB.NA.CDC/UZ/14/2022 KUPITIA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI
WA KIKAOCHA BODI YA ZABUNI TAREHE 06/10/2021 NA TAREHE
03/01/2022

Mwenyekiti aliwaongoza wajumbe kusoma na kupitia mihtasari ya vikao vya bodi
ya zabuni vya tarehe 06/10/2021 na tarehe 03/01/2022,masahihisho ya uandishi
wa wajumbe yalifanyika na kisha ikapitishwa kuwa kumbukumbu halali na
ikathibitishwa.

KUMB.NA.CDC/Uz/15/2022 KUPITIA TAARIFA YA TATHMINI JENGO LA
DHARULA HOSPITALI NA NYUMBA YA WATUMISHI 3 KATIKA 1

Katibu aliwasilisha taarifa ya tathmini ya jengo la dharula la hospitali na nyumba
ya watumishi 3katika 1.Aidha ufafanuzi ulitolewa kuwa kuna agizo la kutumia”
Force Account”kujenga haya majengo.Wajumbe walipokea na kujadili kisha
walishauri nyaraka ziwekwe zote kwani ajenda hii ya kupitia taarifa ya tathmini
imeshafutwa kutokana na mabadiliko yaliyoletwa.



KUMB.NA. CDC/UZ/22/2022 PENDEKEZO LA KUJENGA JENGO LA
KUTOLEA HUDUMA ZA DHARULA (EMD) NA NYUMBA YA
WATUMISHI 3 IN 1, KITUO CHA AFYA KAMBIKATOTO.
Katibu aliwasilisha taarifa inayoitaka Halmashauri kujenga jengo la
kutolea huduma za dharula (EMD) na nyumba ya watumishi 3 katika
1,kituo cha afya Kambikatoto kwa kutumia “Force Account”,wajumbe
waliipokea na kujadili kisha waliipitisha ila walishauri jwe makini.
AZIMIO

» Mhandisi aandae na alete BOQ tarehe 03 Januari asubuhi.

» Fursa za mawe, mchanga na kokoto zihamasishwe kutoka kwa

wananchi

KUMB.NA. CDC/UZ/23/2022 MENGINEYO
Mengineyo kwa idhini ya mwenyekiti;
* Wajumbe walishauri kupata posho kwani hiki ni kikao cha bodi.
* Wajumbe waliomba pia hata uwezekano wa kubadilisha mazingira
ya kufanyia kikao ie hotelini.

KUMB.NA. CDC/UZ/24/2022 KUFUNGA KIKAO
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa uvumiliva na ushiriki katika
kikao na aliwatakia utekelezaji mwema wa yaliyojadiliwa, kisha alifunga
kikao mnamo saa 4:16 asubuhi.
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BIBI. SALOME P. LYIMO BW. CUTHBERT G. MWINUKA
KATIBU MWENYEKITI
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